Sími 441 3600

Starfsfólk

Starfsfólk

Skólaárið 2016 - 2017 eru um 140 starfsmenn í Hörðuvallaskóla


Nafn Starfsheiti Viðtalstími Netfang
Aðalsteinn Sverrisson Grunnskólakennari Skv. samkomulagi adalsteinns@kopavogur.is
Alda Bragadóttir Sérkennari Skv. samkomulagi aldabr@kopavogur.is
Alla Plugari Stuðningsfulltrúi/Dægradvöl   alla@kopavogur.is
Alma Ernstsdóttir Grunnskólakennari Mánudaga kl. 09:10 - 09:50 aernst@kopavogur.is
Alma Hlíðberg Grunnskólakennari Fimmtudaga kl. 11:00 - 11:40 ahlidberg@kopavogur.is
Anna Bára Rakelardóttir Grunnskólakennari   annabara@kopavogur.is
Anna D. Hermannsdóttir Sérkennari Skv. samkomulagi anna.hermannsd@kopavogur.is
Ari Jóhannsson Kennari   arijohanns@kopavogur.is
Arnbjörg Mist Ásgeirsdóttir Stuðningsfulltrúi/Dægradvöl   adda.mist@kopavogur.is
Auðbjörg J. Sigurðardóttir Stuðningsfulltrúi   audbjorg.s@kopavogur.is
Auður Baldursdóttir Stuðningsfulltrúi   audurbald@kopavogur.is
Ágúst Frímann Jakobsson Skólastjóri   agustj@kopavogur.is
Ása Valgerður Þorsteinsdóttir Íþróttakennari Skv. samkomulagi asaval@kopavogur.is
Ástríður Kristín Bjarnadóttir Forfallakennari   astridur.b@kopavogur.is
Barbara Joanna Dembowska Skólaliði/Dægradvöl   barbara@kopavogur.is
Birgir Rafn Birgisson Grunnskólakennari Föstudaga kl. 10:00 - 10:40 birgirrafn@kopavogur.is
Birgitta Hilmarsdóttir Skólaliði   birgitta.h@kopavogur.is
Birta Baldursdóttir  Forstöðumaður dægradvalar    birta.b@kopavogur.is
Bjarki Sigurjónsson Forstöðumaður Kúlunnar   bjarkisig@kopavogur.is
Björg Ósk Bjarnadóttir Grunnskólakennari Miðvikudaga kl. 13:35 - 14:15 bjorgbj@kopavogur.is
Björg Ýr Grétarsdóttir Námsráðgjafi/Kennari Skv. samkomulagi bjorgyr@kopavogur.is
Björk Helle Lassen Forfallakennari   bjork.l@kopavogur.is
Bryndís Fjóla Jóhannsdóttir Skólahjúkrunarfræðingur   salaskoli@heilsugaeslan.is
Brynhildur Olga Haraldsdóttir Grunnskólakennari Þriðjudaga kl. 11:20 - 12:00 brynhar@kopavogur.is
Dagný Annasdóttir Talkennari   dagny.a@kopavogur.is
Daria Ojoga Skólaliði   dariao@kopavogur.is
Dragan Stefán Stojanovic Skólaliði   dragans@kopavogur.is
Elínborg Siggeirsdóttir Forstöðumaður upplýsingavers Senda tölvupóst elinborgs@kopavogur.is
Elísa Anna Friðjónsdóttir Bókavörður    elisaf@kopavogur.is
Elísa Sigrún Ragnarsdóttir Grunnskólakennari Föstudaga kl. 12:40 - 13:20 elisa.sigrun@kopavogur.is
Elísa Þorsteinsdóttir Stuðningsfulltrúi   elisa.t@kopavogur.is
Elsa Hannesdóttir Forfallakennari   hannesdottir@hive.is
Eva Hrund Harðardóttir Grunnskólakennari   evahrund@kopavogur.is
Eva Sóley Þorkelsdóttir Skólaliði   eva.s@kopavogur.is
Fjóla Dröfn Friðriksdóttir Grunnskólakennari Skv. samkomulagi fjolaf@kopavogur.is
Fjóla Katrín Óskarsdóttir Grunnskólakennari Mánudaga kl. 11:00 - 11:40 fjolakatrin@kopavogur.is
Geirlaug Geirlaugsdóttir Grunnskólakennari Föstudaga kl. 10:30 - 11:10 geirlaugbg@kopavogur.is
Gréta Friðrika Guttormsdóttir Deildarstjóri   gfg@kopavogur.is
Guðbjörg Oddsdóttir Grunnskólakennari Skv. samkomulagi goddsd@kopavogur.is
Guðbjörg Sigríður Hauksdóttir Grunnskólakennari Mánudaga kl. 13:10 - 13:50 sigridur.h@kopavogur.is
Guðbjörg Þórisdóttir Grunnskólakennari Skv. samkomulagi gudbthor@kopavogur.is
Guðfinna Franzdóttir Grunnskólakennari   gudfinna.f@kopavogur.is
Guðjón Gunnarsson Grunnskólakennari Fimmtudaga kl. 09:50 - 10:30 gudjongun@kopavogur.is
Guðný Guðleif Einarsdóttir Grunnskólakennari Skv. samkomulagi gudny.e@kopavogur.is
Guðrún Ása Jóhannsdóttir Forfallakennari   gudrunasa77@gmail.com
Guðrún Hannesdóttir Grunnskólakennari Þriðjudagar 10:00-10:40 gudrunhannesar@kopavogur.is
Guðrún Jóna Kristjánsdóttir Grunnskólakennari Þriðjudaga kl. 09:00 - 09:40 gudrunkr@kopavogur.is
Guðrún Linda Valbjörnsdóttir Stuðningsfulltrúi/Dægradvöl   lindav@kopavogur.is
Guðrún Margrét Valsteinsdóttir Stuðningsfulltrúi   gudrun.v@kopavogur.is
Guðrún Valgerður Ásgeirsdóttir Grunnskólakennari Fimmtudaga kl. 09:50 - 10:30 gudrun.asgeirsd@kopavogur.is
Gunnar Geir Gunnlaugsson Stuðningsfulltrúi/Dægradvöl   gunnargeir@kopavogur.is
Gunnar Heimir Ragnarsson Húsvörður   gunnarhr@kopavogur.is
Gunnar Oddur Hafliðason Skólaliði/Dægradvöl   gunnar.h@kopavogur.is
Hafdís Björg Ástráðsdóttir Grunnskólakennari Miðvikudaga kl. 09:00 - 09:40 hafdisas@kopavogur.is
Halla Hrund Arnardóttir Hjúkrunarfræðingur   horduvallaskoli@heilsugaeslan.is
Halldóra Gísladóttir Grunnskólakennari Þriðjudaga kl. 08:40 - 09:40 halldoragisla@kopavogur.is
Halldóra Guðmundsdóttir Þroskaþjálfi Fimmtudaga kl. 09:30 - 09:50 doragudm@kopavogur.is
Halldóra Ingunn Magnúsdóttir Grunnskólakennari Miðvikudaga kl. 13:50 - 14:20 halldora.magnusd@kopavogur.is
Helga Jónasdóttir Þroskaþjálfi   hjonasd@kopavogur.is
Helga María Hilmarsdóttir Stuðningsfulltrúi/Skólaliði   helga.h@kopavogur.is
Hildur Sigurðardóttir Matráður   hildur.sig@kopavogur.is
Hjördís Anna Aradóttir Skólaliði/Dægradvöl   hjordisanna@kopavogur.is
Hjördís Ýr Sveinsdóttir Grunnskólakennari Föstudaga kl. 09:00 - 09:40 hjordissveins@kopavogur.is
Hólmfríður A. Pálmadóttir Grunnskólakennari Skv. samkomulagi hap@kopavogur.is
Hrefna Ingvarsdóttir Grunnskólakennari Fimmtudaga kl. 08:10 - 08:50 hrefna.i@kopavogur.is
Hrefna Lára Sighvatsdóttir Stuðningsfulltrúi   hrefna.s@kopavogur.is
Hugrún Brynhildur Haraldsdóttir Grunnskólakennari Mánudaga kl. 11:40 - 12:20 hugrunb@kopavogur.is
Hugrún Sigurjónsdóttir Sálfræðingur   hugruns@kopavogur.is
Hulda Ósk Traustadóttir Stuðningsfulltrúi   hulda.t@kopavogur.is
Inga Fjóla Sigurðardóttir Deildarstjóri Skv. samkomulagi ifjola@kopavogur.is
Inga Vigdís Baldursdóttir Grunnskólakennari Miðvikudaga kl. 08:20 - 09:00 ingadis@kopavogur.is
Ingibjörg Ása Júlíusdóttir Grunnskólakennari Miðvikudaga kl. 09:10 - 09:50 ingibjorgaj@kopavogur.is
Ingibjörg Heiðdal Friðriksd. Ritari Baugakór/ Stuðningsfulltrúi    ingah@kopavogur.is
Ingibjörg Þ. Hjaltadóttir Grunnskólakennari Skv. samkomulagi ihjaltad@kopavogur.is
Irina Timashova Stuðningsfulltrúi/Dægradvöl   irinat@kopavogur.is
Íris Arnardóttir Námsráðgjafi Skv. samkomulagi irisarnard@kopavogur.is
Jadwiga Jolanta Najda Skólaliði   jadwiga@kopavogur.is
Joanna Maria Samson Stuðningsfulltrúi/Dægradvöl   joannam@kopavogur.is
Jóhann Örn Sigurjónsson Leiðbeinandi Miðvikudaga kl. 11:30 - 12:10 johann.s@kopavogur.is
Jóhanna Gunnarsdóttir Grunnskólakennari Þriðjudaga kl. 13:00 - 13:40 johannagunn@kopavogur.is
Jóhanna Kristín Arnberg Grunnskólakennari Þriðjudaga kl. 10:45 - 11:25 johanna.arnberg@kopavogur.is
Jóhannes Guðbjörnsson Kennari Skv. samkomulagi johannesg@kopavogur.is
Jónína Edda Sævarsdóttir Grunnskólakennari Fimmtudaga kl. 09:00 - 09:40 joninaedda@kopavogur.is
Karl Jóhann Jónsson Grunnskólakennari Mánudaga kl. 11:50 - 12:30 karljohann@kopavogur.is
Katrín Ragnarsdóttir Grunnskólakennari Skv. samkomulagi katrinr@kopavogur.is
Katrín S. Theodórsdóttir Grunnskólakennari Þriðjudaga kl. 12:30 - 13:10 katrinth@kopavogur.is
Kristín Arnardóttir Grunnskólakennari Skv. samkomulagi kristinarnar@kopavogur.is
Kristín Björk Gunnarsdóttir Kennsluráðgjafi spjaldtölvuverkefnis   kristinb@kopavogur.is
Kristín G. Friðbjörnsdóttir Sérkennari Föstudaga kl. 12:50 - 13:30 kristingf@kopavogur.is
Kristín Rós Hákonardóttir Grunnskólakennari Skv. samkomulagi kristinhak@kopavogur.is
Kristjana Björnsdóttir Sérkennari Skv. samkomulagi kristjanab@kopavogur.is
Kristján Reynir Kristjánsson Grunnskólakennari Skv. samkomulagi krk@kopavogur.is
Leifur Leifsson Grunnskólakennari Fimmtudaga kl. 08:50 - 09:30 lhl@kopavogur.is
Lilja Dröfn Bjarnadóttir Stuðningsfulltrúi/Dægradvöl   lilja.drofn@kopavogur.is
Magnea Helga Magnúsdóttir Skólaliði   magneahm@kopavogur.is
Margrét Hildur Jónasdóttir Grunnskólakennari Miðvikudaga kl. 09:20 - 10:00 hildurj@kopavogur.is
Margrét Ingadóttir Grunnskólakennari Skv. samkomulagi maringa@kopavogur.is
Margrét Ósk Erlingsdóttir Grunnskólakennari Föstudaga kl. 09:00 - 09:40 margret.osk@kopavogur.is
Mari Jaersk Skólaliði/Dægradvöl   marij@kopavogur.is
Marina Shulmina Grunnskólakennari Skv. samkomulagi marina.s@kopavogur.is
María Dögg Elvarsdóttir Stuðningsfulltrúi/Dægradvöl   maria.e@kopavogur.is
María Moritz Sigurðardóttir Deildarstjóri   mmoritz@kopavogur.is
Milica Andrea Stojanovic Matráður   milica.andrea@kopavogur.is
Mürüvvet Basaran Kennari   muruvvet.b@kopavogur.is
Nanna Sif Gísladóttir Skólaritari Vallarkór   nanna@kopavogur.is
Narfi Ísak Geirsson Umsjónakennari Miðvikudaga kl. 09:00 - 09:40 narfi@kopavogur.is
Nína Ýr Nielsen Grunnskólakennari Mánudaga kl. 9:00 - 9:40 nina@kopavogur.is
Oddur Hólm Haraldsson Stuðningsfulltrúi/Dægradvöl   oddurholm@kopavogur.is
Ólöf Gísladóttir Grunnskólakennari Miðvikudaga kl. 12:00 -12:40 olofgis@kopavogur.is
Ólöf Lára Jónsdóttir Stuðningsfulltrúi/Dægradvöl   lara@kopavogur.is
Ragna Berg Gunnarsdóttir Grunnskólakennari Mánudaga kl. 13:35 - 14:15 ragnaberg@kopavogur.is
Ragnhildur Björk Theodórsdóttir Skólaliði/Dægradvöl   ragnhildur.t@kopavogur.is
Rakel Anna Róbertsdóttir Skólaliði/Dægradvöl   rakel.r@kopavogur.is
Rakel Steingrímsdóttir Grunnskólakennari Þriðjudaga kl. 13:00 - 13:40 rakel@kopavogur.is
Rán Árnadóttir Grunnskólakennari Skv. samkomulagi ran@kopavogur.is
Róshildur Björnsdóttir Starfsmaður Kúlunnar   roshildur93@gmail.com
Sigríður Andrésdóttir Kennari Skv. samkomulagi sigridur.a@kopavogur.is
Sigríður Einarsdóttir Stuðningsfulltrúi/Dægradvöl   sirrye@kopavogur.is
Sigríður Erla Hákonardóttir Skólaliði   sigridur.erla@kopavogur.is
Sigríður Theodóra Egilsdóttir Forfallakennari 
sthe@kopavogur.is
Sigurður Heiðarr Björgvinsson Forfallakennari   shb16@hi.is
Sigurveig Halldórsdóttir Grunnskólakennari Skv. samkomulagi sigurvhalld@kopavogur.is
Sólveig Ásta Bergvinsdóttir Stuðningsfulltrúi/Dægradvöl   solveigasta95@gmail.com
Stefán Andri Stefánsson Grunnskólakennari Miðvikudaga kl. 09:50 - 10:30 stefan.andri@kopavogur.is
Steinunn Ósk Sigursteinsdóttir Skólaliði   steinunn.s@kopavogur.is
Sunneva Jónsdóttir Snæhólm Skólaliði/Dægradvöl   sunnevaj@kopavogur.is
Svava Zophaníasdóttir Grunnskólakennari Skv. samkomulagi svavaz@kopavogur.is
Unnur Helga Óttarsdóttir Grunnskólakennari Þriðjudaga kl. 08:50 - 09:30 unnurhelga@kopavogur.is
Úlfhildur Jónasdóttir Grunnskólakennari Miðvikudaga kl. 13:50 - 14:20 ulfhildur@kopavogur.is
Victor Örn Victorsson Grunnskólakennari Föstudaga kl. 10:45 - 11:25 victororn@kopavogur.is
Viviana J Viveros Cantero Skólaritari Baugakór   viviana@kopavogur.is
Zofia Szymanska Stuðningsfulltrúi/Dægradvöl   zofia@kopavogur.is
Zophonías Einarsson Grunnskólakennari Fimmtudaga kl. 08:20 - 09:00 zophonias@kopavogur.is
Þóra Þórhallsdóttir Grunnskólakennari Fimmtudaga kl. 09:40 - 10:20 thorath@kopavogur.is
Þórdís Ásgeirsdóttir Stuðningsfulltrúi/Dægradvöl   tordis.a@kopavogur.is
Þórdís Guðný Magnúsdóttir Grunnskólakennari Skv. samkomulagi thordisgm@kopavogur.is
Þórdís Ólafsdóttir Kennari   tordis.o@kopavogur.is
Þórey Ósk Róbertsdóttir Skólaliði/Dægradvöl   torey.r@kopavogur.is
Þórunn Jónasdóttir Aðstoðarskólastjóri   thorunnjona@kopavogur.is
Þuríður Anna Jónsdóttir Grunnskólakennari Skv. samkomulagi thuriduranna@kopavogur.is





Þetta vefsvæði byggir á Eplica